LINK UFC5606 OUTDOOR ARMORED, 6 CORE, MM. 50/125 - ราคา และสินค้า โดย Thaiinternetwork.com

ราคา และสินค้า โดย Thaiinternetwork.com

www.Thaiinternetwork.com เปิดทำการเวลา 8.30 น. - 18.00 น.(จันทร์ - ศุกร์) T.02-294-3095 F.02-294-3095 #18

Add Friend

รายการสินค้า

ผู้ผลิต


สมัครรับจดหมายข่าว

User Online

User Online: 12
Today Accessed: 1230
Total Accessed: 789829
Your IP: 54.196.42.8
Since: 15/09/2010

ข่าวสารน่าสนใจ

ไม่มี RSS feed

LINK UFC5606 OUTDOOR ARMORED, 6 CORE, MM. 50/125

F.O. Armored 6 Core, Single- Tube,

OM2 3,000 M.


40.01 บาท (รวมภาษี)
37.39 บาท (ไม่รวมภาษี)

UFC5606

Last update: 2018-03-24 23:33:13


Specifications

range-name

FIBER OPTIC

sub-range-name

ARMORED , Single-Tube

primary-brand

LINK

  • Warranty 30 Years
hp3com_480x60.jpg

รถเข็น  

ว่าง

สินค้าราคาพิเศษ

ดูทั้งหมด

สินค้าใหม่

  • Planet GS-5220-46S2C4X L2+ 46-Port 100/1000BASE-X SFP + 2-Port Gigabit TP/SFP + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch
  • Planet GS-5220-44S4C L2+ 44-Port 100/1000BASE-X SFP + 4-Port Gigabit TP/SFP Managed Switch
Planet GS-5220-46S2C4X L2+ 46-Port 100/1000BASE-X SFP + 2-Port Gigabit TP/SFP + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch
L2+ 46-Port 100/1000BASE-X SFP + 2-Port...  >>
Planet GS-5220-44S4C L2+ 44-Port 100/1000BASE-X SFP + 4-Port Gigabit TP/SFP Managed Switch
L2+ 44-Port 100/1000BASE-X SFP + 4-Port...  >>
Planet GS-5220-24UP4XR L2+ 24-Port 10/100/1000T Ultra PoE + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch
L2+ 24-Port 10/100/1000T Ultra PoE + 4-Port...  >>
Planet GS-5220-24UP4X L2+ 24-Port 10/100/1000T Ultra PoE + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch
L2+ 24-Port 10/100/1000T Ultra PoE + 4-Port...  >>
Planet GS-5220-24PL4XVR L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch with LCD touch screen
L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port...  >>
Planet GS-5220-24PL4XV L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch with LCD touch screen
L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port...  >>
Planet GS-5220-24PL4XR L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch
L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port...  >>
Planet GS-5220-24PL4X L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch
L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port...  >>
Planet GS-5220-24P4XVR L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch with LCD touch screen
L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port...  >>
Planet GS-5220-24P4XV L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port 10G SFP+ Managed Switch with LCD touch screen
L2+ 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port...  >>

ดูสินค้าใหม่ทั้งหมด